วันที่ 23 มกราคม 2567
ณ คณะพาณิชยนาวีนานาชาติ
ทางคณะพาณิชนาวีนานาชาตินำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรินยา สนิทวงศ์ ณ อยุธยา คณบดีคณะพาณิชยนาวีนานาชาติ ,อาจารย์ปัญณรัตน์ ศิริโชคโภคิน และ อาจารย์ วรวุฒิ โป๊ะมา อาจารย์ประจำภาควิชาวิทยาการเดินเรือและโลจิสติกส์ทางทะเล ได้ให้การต้อนรับคณะทีมงานจาก บริษัท ฮัทชิสัน พอร์ท (ประเทศไทย) จำกัด
โดยเป็นการประชุมเพื่อวางแผนเตรียมงานกิจกรรมสำหรับปี 2024 นี้ ภายใต้ moa ที่ทำร่วมกันไว้กับคณะฯ
อีกทัั้งทางคณะยังถือโอกาส มอบของสวัสดีปีใหม่ให้กับทางบริษัท ฮัทชิสัน พอร์ท (ประเทศไทย)
![422227569_901915788608206_2591372001183711815_n](https://ims.src.ku.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/422227569_901915788608206_2591372001183711815_n-1024x768.jpg)